Janar Tambayoyi

  • Idan ka ziyarci SubPals.com, danna maballin “Shiga / Yi Rijista” a cikin menu na saman kai.
  • Sannan ana buƙatar ku shiga cikin asusunku na Google (YouTube). Da zarar kun shiga cikin asusunku, kawai karɓar izinin aikace-aikacen kuma za a tura ku zuwa tashar mambobin ku.
Da fatan za a lura: ba mu sami bayaninka na shiga ba ko kuma samun damar isa ga asusun YouTube komai. Asusunku na iya amintar da amfani da SubPals.com ba tare da wata damuwa ba game da SubPals ko wata ƙungiya ta samun dama ba. Lokacin da kake cikin tashar membobin, an gabatar maka da shirye-shiryen 4 SubPals, waɗanda suka haɗa da Basic, Starter (Mafi Mashahuri), Ciniki da Mashahuri. Dogaro da takamaiman buƙatunku da buƙatunku, zaku iya yanke shawarar tafiya tare da Tsarin Kyauta ko don ɗan kuɗin kowane wata, tafi tare da shirin da aka biya kamar su Enterprise ko Celebrity plan.
SubPals.com sabis ne mai aminci da amintacce daga mambobi sama da 1,000,000+, tare da haɓaka da mintina! Sirrinku da tsaron ku shine burin mu # 1, wanda shine dalilin da yasa muka haɓaka lambobi masu ƙarfi kuma muka kiyaye gidan yanar gizon ta hanyar amfani da ɓoye 256-bit.
A'A! Ba mu sami ko ɗaya daga cikin bayanan shigarku ta YouTube / Google ba kuma muna adana sunan tashar ku, tashar URL da adireshin imel ɗinmu a cikin rumbun adanawarmu don cibiyar sadarwar ta iya isar da masu biyan kuɗi yadda ya kamata. Babu wani abu kuma!

Shirye-shiryen Kyauta

Lokacin da ka danna maɓallin "Kunna", za a miƙa ka zuwa shafi inda kake buƙatar biyan kuɗi zuwa wasu tashoshi 10 kuma kamar bidiyo 10. Bayan ka danna madannin "Kunna", bi umarnin da aka rubuta akan shafin don samun nasarar biyan kuɗi zuwa tashoshi da kamar bidiyo. Idan kun fuskanci wasu matsaloli yayin ƙoƙarin so da / ko biyan kuɗi zuwa tashar, danna maɓallin “Tsallake” rawaya don nuna sabuwar tashar. Lokacin da kuka sami nasarar shiga cikin tashoshi 10 kuma kuka so bidiyo 10, za a kunna shirin Asali kuma za ku karɓi masu biyan kuɗi 5 a cikin lokacin kunnawa na awa 24. Wannan sabon tsarin yana da inganci sosai kuma zai isar da dukkan masu biyan ku 5 kafin alamar 24-hour, kafin ku sake kunna maballin, amma ku tuna cewa wasu mutane na iya cire rajista daga gare ku, wanda zai sa ku karba kamar 3 5 biyan kuɗi a lokacin kowane kunnawa. Waɗanda suka cire rajista daga sauran masu amfani da aka samo ta hanyar SubPals ana dakatar da su kai tsaye. Tsarin Asali yana da iyakancewa guda 2, wanda shine kawai za a baka damar amfani da shi sau ɗaya a kowane awa 24 kuma dole ne ka shiga SubPals kowane lokaci don sake kunna shirin ka. Wannan yana nufin, bayan kun danna maɓallin "Kunna", ba za ku sake danna maɓallin "Kunna" ba daidai daidai da awanni 24. Lokacin da lokacin awa 24 ya ƙare kuma an ba ku izinin sake danna maɓallin "Kunna", za ku karɓi sanarwar Imel na atomatik don tunatar da ku idan kun shiga don karɓar wannan.
Lokacin da ka danna maɓallin "Kunna", za a miƙa ka zuwa shafi inda kake buƙatar biyan kuɗi zuwa wasu tashoshi 20 kuma kamar bidiyo 20. Bayan ka danna madannin "Kunna", bi umarnin da aka rubuta akan shafin don samun nasarar biyan kuɗi zuwa tashoshi da kamar bidiyo. Idan kun fuskanci wasu matsaloli yayin ƙoƙarin so da / ko biyan kuɗi zuwa tashar, danna maɓallin “Tsallake” rawaya don nuna sabuwar tashar. Lokacin da kuka sami nasarar shiga cikin tashoshi 20 kuma kuka so bidiyo 20, za a kunna shirin Farawa kuma za ku karɓi masu biyan kuɗi 10 cikin lokacin kunnawa na awa 12. Wannan sabon tsarin yana da inganci kuma zai sadar da dukkan masu biyan kudi 10 a gare ku kafin alamar awa 12, kafin ku sake kunna maballin, amma ku tuna cewa wasu mutane na iya cire rajista daga gare ku, hakan zai sa ku karba kusan 7- Biyan kuɗi 10 yayin kowane kunnawa. Waɗanda suka cire rajista daga sauran masu amfani da aka samo ta hanyar SubPals ana dakatar da su kai tsaye. Wannan shirin na farawa yana da manyan bambance-bambance guda biyu daga Tsarin Tsari. Bambanci na farko shine cewa kuna iya kunna shi kuma karɓar masu biyan kuɗi 10 kowane awa 12 maimakon kowane awa 24. Bambanci na biyu shine cewa maimakon yin rajista zuwa wasu tashoshi guda 10, sai kayi rajista zuwa 20. Biyan kuɗi zuwa wasu tashoshi 20 shine babban dalilin da yasa aka yarda a kunna wannan shiri duk bayan awa 12.
Shawara ta farko da zamu iya bayarwa ita ce ta kokarin shiga cikin youtube.com tare da wani asusun na daban da wanda kuke amfani da shi yanzu haka kuma kuyi rajista a gidan yanar gizon mu. Kuna da ikon shiga subpals.com tare da tashar da kuke son karɓar sabis ɗin akan, amma kunna shirin kuma so / biyan kuɗi ta amfani da asusun youtube.com daban. Da fatan za a gwada wannan da farko. Idan wannan bai yi aiki ba, da fatan za a ci gaba da karanta sauran shawarwarinmu. Mafi yawan lokuta, wannan batun yana faruwa saboda adireshin IP ɗin da kuke haɗe da shi ya shiga cikin tashoshi da yawa a rana. Matsakaicin matsakaici shine kusan 75, don haka idan kunyi amfani da rukunin yanar gizon mu kuma wataƙila wani gidan yanar gizon sub4sub duk a rana ɗaya, kun isa wannan iyaka. Idan kuna haɗi da Intanet ta amfani da VPN ko Proxies, mai yuwuwa waɗancan adiresoshin IP ɗin da aka yi amfani da su a bayyane sun ma isa wannan iyaka. Hanya mafi kyawu da zamu iya ba da shawara nan da nan shine sake gwadawa awanni 24 daga baya (idan da kuna amfani da rukunin yanar gizo sub4sub da yawa a rana ɗaya), ko don cire haɗin ku daga VPN ko Proxy connection idan a halin yanzu kuna amfani da ɗaya. Bugu da ƙari, asusun YouTube yana iya biyan kuɗi zuwa iyakar tashoshi 2,000 kawai. Idan kun riga kun yi rajista zuwa wasu tashoshi 2,000, to wannan da alama wannan shine dalilin da yasa baza ku iya nasarar rijistar ayyukan ku ba. Mafita a wannan yanayin shine shiga gidan yanar gizon mu tare da tashar da kuke son karɓar rajistar a baya sannan lokacin da kuke kunna wani tsari, shiga cikin asusun youtube.com daban.
Idan kuna samun matsalolin biyan kuɗi zuwa tashar kowane dalili, kawai danna maɓallin “Tsallake” rawaya don ɗora sabuwar tashar. Da zarar an ɗora sabon tashar, zaku iya ƙoƙarin biyan kuɗi zuwa wancan kuma ya kamata yayi aiki. Idan bai yi aiki ba, danna mahadar "Shiga" a saman shafin don sake shiga sannan kuma ya kamata ku sami damar ci gaba daga inda kuka tsaya. Wannan zai sanyaya shafin.
Soke shirinku kyauta yana da sauki. Kawai kada ku shiga SubPals.com kuma kuyi amfani da ayyukanmu kuma baza ku sake karɓar ko aika sabbin masu biyan kuɗi ba. Da fatan za a tuna cewa tashoshin da kuka yi rajista yayin amfani dasu tare da SubPals.com dole ne su kasance akan asusunku don yin adalci ga sauran masu amfani.

Kasuwanci, Shirye-shiryen Elite & Mashahuri FAQ

Shirye-shiryen ciniki, Elite da Celebrity suna da mashahuri don dalilai daban-daban. Lokacin da kayi rajista ga ɗayan waɗannan tsare-tsaren, kai tsaye zaka karɓi masu biyan kuɗi 10-15 (Ciniki), 20-30 (Elite), ko masu biyan kuɗi 40-60 (Mashahuri) kowace rana, 100% kai tsaye. Wasu masu amfani zasu cire rajista kodayake, zasu bar ku da kusan 70-80% na masu biyan kuɗi bayan kowace kunnawa. Ba kamar Shirye-shiryen Kyauta ba, Shirye-shiryen Ciniki da Mashahuri 100% na atomatik ne, ma'ana da zarar ka yi rajista da shi, ba za ka sake dawowa SubPals ba. Zamu baku sababbin masu biyan kuɗi ta atomatik kowace rana don asusun ku ya haɓaka cikin aminci da kwanciyar hankali, ba tare da ƙoƙari ba! Farashin da muke ɗorawa kan waɗannan tsare-tsaren ya ragu ƙwarai da yawa daga rukunin yanar gizon da za su ɗora wa masu biyan kuɗi “na jabu” waɗanda ake kawowa gaba ɗaya a maimakon bayyana-yanayi, ci gaban yau da kullun kamar yadda muke isarwa. Wadannan tsare-tsaren sun tabbatar da ci gaban ku ya bayyana na dabi'a kuma yana da dan kadan daga farashin!
Idan kayi nasarar siye Kasuwancin, Elite ko Mashahurin shirin, amma biyan kuɗinka baya aiki, don Allah tuntube mu da kuma aiko mana da hoton ma'amala ko shafin karbar kudi da kuma adireshin ka na URL, wanda zai samar mana da dukkan bayanan da muke bukatar taimaka maka.
Lokacin da ka sayi Tsarin ciniki, Elite ko Mashahurin shirin, tashar ka zata shiga cikin cibiyar sadarwar cikin aan awanni kaɗan sannan ya kasance a ciki har tsawon awanni 24, wanda shine farkon ranar farko. A cikin wannan lokacin awa 24, zaku karɓi adadin kwanakin ku na masu biyan kuɗi sannan sake zagayowar ya sake maimaitawa gobe. Ka tuna, masu biyan kuɗi ba sa zuwa nan take, amma ana kawo su duka a cikin lokacin awa 24, kowace da kowace rana.
Don amsa wannan tambayar, akwai wasu abubuwan da za a yi la'akari da su. Ga abin da ya kamata ku sani: Lokacin da kuke amfani da sabis ɗin SubPals, ƙididdiga ta nuna cewa kusan kashi 70-80% na masu biyan kuɗin da kuke karba kowace rana sun kasance akan asusunku. Tare da faɗin haka, galibi muna gabatar da ƙarin don taimakawa rama asarar. Dalilin da yasa duk basu kasance akan asusunku ba shine saboda wasu mutane basa bin ƙa'idodi kuma suna cire rajista, amma an hana su / ko an hukunta su saboda wannan kuma YouTube shima yana share wasu masu biyan kuɗi ta atomatik. Bugu da ƙari, sabbin hanyoyin lissafi na YouTube galibi suna share wani ɓangare na masu biyan kuɗin da aka kawo. Don rage adadin da YouTube ke gogewa, ya kamata ku mai da hankali kan fitar da sabbin bidiyo da haɓaka ra'ayoyi da abubuwan da kuke so a cikin bidiyonku. Idan kuna da masu biyan kuɗi fiye da ra'ayoyi, ba ma'ana ce hakan ta faru ba, don haka YouTube zai fi karkata don share ƙarin masu biyan kuɗi. Ingancin masu biyan kuɗin da kuka karɓa shine mafi girman wadatar don siye akan Intanet kuma yawan kuɗin da kuke karɓa a kowane wata ya fi ƙarfin da zaku iya saya daga kowane gidan yanar gizo don ƙarancin kuɗin Kasuwancin ko Shirye-shiryen Celebrity. Yawancin abokan cinikinmu suna farin ciki da sabis saboda hakika yana taimaka tashar su don haɓaka don farashi mai sauƙi.
Idan ka sayi shirin biyan kuɗi kuma ba ku da farin ciki da sabis ɗin, da fatan za a tuntube mu a cikin kwanaki 3 na ranar biyan kuɗin ku kuma za mu mayar da kuɗin ku tare da soke kuɗin ku. Idan ka tuntube mu fiye da kwanaki 3 bayan biyan kuɗin ka kuma ka nemi a mayar mana, ƙungiyarmu za ta sake nazarin asusunka kuma idan akwai kuskure a ƙarshenmu, za mu mayar da odarka cikakke, ko kuma za mu mayar da adadin kwanakin da ba a yi amfani da su ba a cikin wata, ko kuma ba da komai idan ya kasance kwanaki 7 + bayan kun shiga cikin sabis ɗinmu.
Wasu lokuta, masu amfani suna ba da umarni da yawa don sabis ɗaya ba tare da sun sani ba. Muna bincika kanmu lokacin da wannan ya faru kuma a mafi yawan lokuta, a bayyane muke a garemu cewa mai amfani bai yi niyyar yin wannan ba. Daga nan za mu soke kuma mu dawo da oda (s) da suka wuce gona da iri, amma ci gaba da aiki 1 don ku ci gaba da karɓar sabis ɗinmu. Mayar da kuɗi yawanci yakan ɗauki ranakun kasuwanci 10-15 don dawowa a cikin asusunku.
Lokacin da ka sayi shirin biyan kuɗi, za a yi muku lissafin kai tsaye a rana ɗaya na kowane wata. Idan a wani lokaci baka sake buƙatar rijistar SubPals ɗinka ba, kawai ka aiko mana da sako ta shafin Saduwa da mu kuma za mu saita asusunka don ƙare a ƙarshen biyan kuɗin watanku na yanzu. Idan misali, kayi rijista ne a ranar 23 ga wata, amma ka rubuto mana game da soke akawunt dinka a ranar 10 ga wata mai zuwa, za mu sanya asusunka ya soke kwana 13 daga baya, a karshen biyan kudin watan naka na yanzu. Idan za ku fi son sokewa kai tsaye, kawai ku sanar da mu kuma za mu iya yi muku hakan ma. Ba a tilasta muku ku kasance cikin rajista na kowane lokaci ba, amma kuna buƙatar rubuta mana lokacin da kuka shirya don sokewa. Bayan haka zamu rike shi kuma mu aiko muku da sakon tabbatarwa.
Zaku iya kunna shirin da aka biya ta amfani da zabin biyan kudin mu kuma soke shirin ku kowane lokaci. A sauƙaƙe imel da mu bayan kun yi rajista don shirin biyan kuɗi kuma za mu saita asusunku ya ƙare bayan wata ɗaya kuma ba za a sake biyan ku ba.
Kuna iya kunna shirin da aka biya ta amfani da zaɓi na biyan kuɗi na kan layi sannan kuma soke shirinku kowane lokaci. A sauƙaƙe imel da mu bayan kun yi rajista don shirin da aka biya kuma za mu saita asusunku ya ƙare bayan wata ɗaya kuma ba za a sake biyan ku ba. Yanzu zaku iya siyan Enterungiyoyinku ko Shirye-shiryen Celebrity ta amfani da katunan kyauta! Fa'idodi na Amfani da Openbucks "Biya da Katinan Kyauta"

SAURARA: + Wurare 150,000 don ɗora kuɗin ku akan katin kyauta.
NO KUDI: Babu sake lodi, amfani ko kudin kunnawa! Kudin ku ne kawai - akan katin kyauta.
SAURARA: Ba lallai bane ku yi rajista ko ba da bayanan sirri / banki don biya tare da katunan kyauta.
SAUKI: Siyayya da biya tare da katunan kyauta akan tebur, kwamfutar hannu ko wayar hannu.
Yaya ake amfani dashi?

1. Sayi katin kyauta daga CVS / Pharmacy, Dollar General ko oBucks:

Kuna iya bincika wurin dillalin ku mafi kusa ta hanyar shigar da lambar zip.
2. Shiga cikin asusun SubPals ɗin ku kuma zaɓi ko dai "Enterprise" ko "Celebrity" na shirin haɓakawa tare da.
3. Zaɓi “Biya Tare da Katinan Kyauta” a wurin biya kuma shigar da bayanan katin kyautarku lokacin da aka sa ku.
Shi ke nan! Yanzu zaku iya jin daɗin haɓakawa!
en English
X